Công ty TNHH dược phẩm BV Pharma
VIETNAM
371
Thuốc sản xuất
250
Thuốc đăng ký
2
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (372)
Bitacomp
Thiamine mononitrate, Pyridoxine hydrochloride, Vitamin B2, Vitamin PP
SĐK: VNB-3155-05
Bitamol fort
Acetaminophen, Chlorpheniramine
SĐK: VD-0722-06
Bitarac 250
Acid mefenamic 250mg
SĐK: VD-36066-22
Bivaltax
Loratadine
SĐK: VD-13221-10
Bivazit 100
Azithromycin
SĐK: VD-5249-08
Bivazit 200
Azithromycin
SĐK: VD-5250-08
Bivazit 250
Azithromycin dihydrat tương đương 250 Azithromycin
SĐK: VD-9927-10
Biviantac
Mỗi gói 10 ml chứa: Nhôm hydroxyd (tương đương 400mg nhôm oxyd); 612 mg; Magnesi...
SĐK: 893100343324
Biviantac Fort
Nhôm hydroxyd dạng gel khô (tương đương 306mg nhôm hydroxyd hoặc 200mg nhôm oxyd); 400mg; Magnesi hy...
SĐK: VD-31443-19
Bivicap
Acetaminophen, Caffeine
SĐK: VD-0723-06
Bivicarbo
Acarbose 50mg
SĐK: VD-25573-16
Bivicelex 200
Celecoxib 200 mg
SĐK: VD-27675-17
Biviclopi 75
Clopidogrel (dưới dạng Clopidogrel bisulfat) 75 mg
SĐK: VD-30208-18
Bivicox
Celecoxib 100mg
SĐK: VD-11391-10
Bivicox
Celecoxib 100 mg
SĐK: VD-25072-16
Bivicox 200
Celecoxib 200 mg
SĐK: VD-18890-13
Bividerm 5g
Fusidic acid, Betamethasone dipropionate
SĐK: VD-11392-10
Bividios
Diosmin 450mg; Hesperidin 50mg
SĐK: VD-29607-18
Biviflu
Paracetamol 500mg; Loratadin 5mg; Dextromethorphan HBr 15mg
SĐK: VD-13704-11
Biviflu- Night
Paracetamol 500mg, Pseudo ephedrin hydroclorid 30mg, dextromethorphan HBr 15mg, Clorpheniramin malea...
SĐK: VD-10893-10