Công ty cổ phần Dược phẩm TW3 Foripharm
VIETNAM
16 Lê Đại Hành, Quận Hồng Bàng, TP. Hải Phòng
438
Thuốc sản xuất
253
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (497)
Coje cảm cúm
Mỗi gói 3g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: VD-34255-20
Coje Ho
Dextromethorphan hydrobromid 30 mg /30ml; Clorpheniramin maleat 7,98 mg/ 30ml; Amoni clorid 300 m...
SĐK: VD-16275-12
Cốm Dạ Tá
Xuyên bối mẫu, Ðại hoàng, Diên hồ sách, Bạch cập, Ô tặc cốt, Cam thảo
SĐK: VNB-2558-04
Cốm dạ-tá TW3
Xuyên bối mẫu, Đại hoàng, Diên hồ sách, Bạch cập, Ô tặc cốt, Cam thảo
SĐK: V1366-H12-10
Cốm ho bổ phế
Bách bộ, Bán hạ, Cam thảo, Cát cánh, Tinh dầu bạc hà, Ma hoàng
SĐK: VNA-1445-04
Cồn 70
Ethanol
SĐK: VNS-0032-02
Cồn 90
Ethanol
SĐK: S570-H12-05
Cồn A.S.A
Aspirin, Natri salicylat, ethanol
SĐK: 893100712824
Cồn sát trùng 70
Ethanol
SĐK: VNA-4729-02
Cotrimoxazol
Sulfamethoxazol 400mg, Trimethoprim 80mg
SĐK: VD-11925-10
D3 care
Mỗi 1ml dung dịch chứa Cholecalciferol 1500IU
SĐK: VD-26301-17
Dabenzol 400mg
Albendazole
SĐK: V367-H12-05
Dacenkan
Cao ginkgo biloba
SĐK: VD-0700-06
Daclansec 30mg
Lansoprazole
SĐK: V1092-H12-05
Daclarit
Clarithromycin 250 mg
SĐK: VD-11167-10
Daclarit 250mg
Clarithromycin
SĐK: V1093-H12-05
Daclogen
Betamethasone dipropionate, Clotrimazole, Gentamicin sulfate
SĐK: V572-H12-05
Daflumex
Paracetamol 500 mg, Pseudoephedrin HCl 30 mg, Dextromethorphan 15 mg
SĐK: VD-11720-10
Daivy ho
Chai 70ml chứa: Cao khô lá Thường xuân (tương đương 49mg Hederacoside C); 0,49g
SĐK: VD-33577-19
Daleston
Betamethason 1,5 mg/30ml; Dexclorpheniramin maleat 12 mg/30ml
SĐK: VD16586-12