Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma)
VIETNAM
Lô 11D đường C, Khu công nghiệp Tân Tạo, quận Bình Tân, tp. Hồ Chí Minh
266
Thuốc sản xuất
228
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (279)
Calcium - NIC plus
Mỗi ống 5ml chứa: Calcium glucoheptonat 550mg; Acid ascorbic 50mg; Nicotinamid 25mg
SĐK: VD-29469-18
Calcium + D
Calcium gluconate 500mg; Cholecalciferol 200UI
SĐK: GC-327-19
Calcium-Nic extra
Mỗi ống 5ml chứa: Calci glucoheptonat 550mg; Acid Ascorbic (Vitamin C); 50mg; Nicotinamid (Vitamin P...
SĐK: VD-31417-18
Cedex
Guaifenesin 100mg; Cetirizin hydroclorid 5mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg
SĐK: VD-28649-18
Celezmin-Nic
Dexclorpheniramin maleat 2 mg; Betamethason 0,25 mg
SĐK: 893110513924
Ceratex
Cetirizin dihydroclorid 10mg
SĐK: VD-25566-16
Cidemax
Guaifenesin 100mg; Cetirizin dihydroclorid 5mg; Dextromethorphan hydrobromid 15mg
SĐK: VD-30084-18
Cimetidin 300mg
Cimetidin 300mg
SĐK: VD-34891-20
Ciprofloxacin 500mg
Ciprofloxacin (dưới dạng Ciprofloxacin HCl); 500mg
SĐK: VD-35107-21
Cistinic
L-Cystin 500mg; Vitamin B6 (Pyridoxin HCl); 50mg
SĐK: VD-34611-20
Clamixtan - Nic
Loratadin 5 mg; Phenylephrin hydroclorid 5 mg
SĐK: VD-21512-14
Clorocid
Cloramphenicol 250 mg
SĐK: VD-21513-14
Clorpheniramin
Clorpheniramin maleat 4 mg
SĐK: VD-23940-15
Clorpheniramin
Clorpheniramin maleat 4 mg
SĐK: VD-23941-15
Clorpheniramin 4mg
Clorpheniramin maleat 4mg
SĐK: VD-33249-19
Cobxid-Nic
Celecoxib 200 mg
SĐK: VD-22650-15
Coldtacin
Acetaminophen, Chlorpheniramine maleate, Phenylephrine hydrochloride
SĐK: VD-17790-12
Coldtacin
Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: VD-33875-19
Coldtacin Extra
Paracetamol 500 mg; Phenylephrin hydroclorid 10 mg; Clorpheniramin maleat 4 mg
SĐK: VD-18873-13
Coldtaxnic
Paracetamol 325 mg; Dextromethorphan HBr 5 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
SĐK: VD-21514-14