Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma)
VIETNAM
Lô 11D đường C, Khu công nghiệp Tân Tạo, quận Bình Tân, tp. Hồ Chí Minh
251
Thuốc sản xuất
229
Thuốc đăng ký
1
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (267)
Nisigina
Nefopam hydrochloride
SĐK: 893110931624
Nontamin
Di-acefylline Diphenhydramine
SĐK: 893100191324
Nystatin
Nystatin 100000UI
SĐK: 893110696624
NYSTATIN
Nystatin
SĐK: 893100345024
Ofloxacin
Ofloxacin 200 mg
SĐK: 893115502824
Ofloxacin 400
Ofloxacin 400 mg
SĐK: 893115913424
Optanado
Acetaminophen, Caffeine
SĐK: VD-17271-12
Pancres
Pancreatin 170mg (tương ứng với 238 IU Protease, 3400IU Lipase, 4080 IU Amylase);
SĐK: 893400174900
Pantonic-40
Pantoprazol (dưới dạng pantoprazol natri); 40mg
SĐK: VD-29597-18
Papaverin
Papaverin hydroclorid 40 mg
SĐK: VD-24545-16
Paracetamol- cafein
Paracetamol 500mg; cafein 65mg
SĐK: 893100003523
Phaanedol 500
Paracetamol
SĐK: VD-35109-21
Phaanedol 650
Paracetamol 650mg
SĐK: 893100329923
Phaanedol cảm cúm
Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg; Cafein 25mg
SĐK: 893100220225
Phaanedol Children
Mỗi 7,5ml chứa: Paracetamol 150mg; Clorpheniramin maleat 1mg
SĐK: VD-26645-17
Phaanedol enfant
Paracetamol 100m
SĐK: 893110512824
Phaanedol enfant
Mỗi gói 2g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: 893100361725
Phaanedol Extra
Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK: 893100408824
Phaanedol flue
Mỗi 5ml chứa: Paracetamol 250mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: VD-26646-17
Phaanedol Plus
Paracetamol, caffeine
SĐK: VD-21092-14