Công ty TNHH dược phẩm USA - NIC (USA - NIC Pharma)
VIETNAM
Lô 11D đường C, Khu công nghiệp Tân Tạo, quận Bình Tân, tp. Hồ Chí Minh
266
Thuốc sản xuất
228
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (279)
Phaanedol cảm cúm
Paracetamol 500mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg; Cafein 25mg
SĐK: 893100220225
Phaanedol Children
Mỗi 7,5ml chứa: Paracetamol 150mg; Clorpheniramin maleat 1mg
SĐK: VD-26645-17
Phaanedol enfant
Paracetamol 100m
SĐK: 893110512824
Phaanedol enfant
Mỗi gói 2g chứa: Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: 893100361725
Phaanedol Extra
Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK: 893100408824
Phaanedol flue
Mỗi 5ml chứa: Paracetamol 250mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: VD-26646-17
Phaanedol Plus
Paracetamol, caffeine
SĐK: VD-21092-14
Phostaligel Nic
Mỗi gói chứa: Nhôm phosphat gel 20% 10g
SĐK: VD-23314-15
Piracetam 400mg
Piracetam 400mg
SĐK: VD-31387-18
Piraxnic
Piracetam 400mg; Cinnarizin 25mg
SĐK: VD-28756-18
Piraxnic-800
Mỗi 10ml chứa: Piracetam 800mg
SĐK: VD-34451-20
Piroxicam 10 mg
Piroxicam 10 mg
SĐK: VD-22656-15
Pizonmaxi
Indomethacin 25 mg
SĐK: VD-21999-14
Plomingstyn
L-cystein 500mg
SĐK: 893110931724
Polacanmin
Dexclorpheniramin maleat 2 mg
SĐK: 893100105424
Polacanmin 6
Dexchlorpheniramine
SĐK: 893100718324
Povidon - Iodin 10%
Povidin Iodin 2g/20 ml
SĐK: VD-21093-14
Predmex
Dexamethason (dưới dạng Dexamethason acetat); 0,5mg
SĐK: VD-25471-16
Predmex-Nic
Dexamethason (dưới dạng Dexamethason acetat) 0,5mg
SĐK: VD-27669-17
Prednic
Dexamethason (dưới dạng Dexamethason acetat) 0,5 mg
SĐK: VD-24546-16