Công ty cổ phần Dược Hậu Giang DHG
VIETNAM
Văn phòng chính: 288 Bis Nguyễn Văn Cừ, Q.Ninh Kiều TP Cần Thơ
664
Thuốc sản xuất
316
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (665)
Hapacol Kids
Paracetamol 150mg, vitamin C 75mg
SĐK: VD-10949-10
Hapacol kids 1,5g
Acetaminophen, Vitamin C
SĐK: VNB-2720-05
Hapacol kids 1,5g
Acetaminophen, Vitamin C
SĐK: VNB-3080-05
Hapacol nhai
Acetaminophen
SĐK: VNB-2949-05
Hapacol pain
Paracetamol 500mg; Ibuprofen 200mg
SĐK: VD-26598-17
Hapacol sủi
Paracetamol 500 mg
SĐK: VD-20571-14
Hapacol Teen
Paracetamol 325mg, Loratadin 5mg, Dextromethorphan HBr 10mg
SĐK: VD-11447-10
Hapacol XL
Paracetamol 500 mg
SĐK: VD-14187-11
Hapacol XN
Paracetamol 500 mg
SĐK: VD-20572-14
Hapacol XN
Paracetamol 500mg
SĐK: VD-14188-11
Hapacol XX
Paracetamol 500 mg
SĐK: VD-20573-14
Hapenxin 250 Caps
Cephalexin (dưới dạng Cephalexin monohydrat) 250 mg
SĐK: VD-26599-17
Hapenxin 250mg
Cephalexin monohydrate
SĐK: VD-24101-16
Hapenxin 500 Caplet
Cephalexin (dưới dạng Cephalexin monohydrat) 500 mg
SĐK: VD-28571-17
Hapenxin 500mg
Cephalexin
SĐK: VNB-2491-04
Hapenxin capsules-500mg
Cephalexin
SĐK: 893110269323
Hapenxin HT
Cephalexin 500mg (dưới dạng Cephalexin monohydrat)
SĐK: VD-14189-11
Haresol
Natri clorid 858 mg; Natri citrat dihydrat 957 mg;Kali clorid 495 mg; Glucose khan 4,455 g
SĐK: VD-19278-13
Hasalbu 2mg
Salbutamol
SĐK: VD-22033-14
Hasec 10
Mỗi gói 1,5g chứa Racecadotril 10mg
SĐK: VD-25500-16