Hotline: 0971899466 nvtruong17@gmail.com
Thuốc Biệt Dược
Công ty cổ phần Dược Hậu Giang  DHG

Công ty cổ phần Dược Hậu Giang DHG

VIETNAM

Văn phòng chính: 288 Bis Nguyễn Văn Cừ, Q.Ninh Kiều TP Cần Thơ

566

Thuốc sản xuất

366

Thuốc đăng ký

2

Thuốc phân phối

Danh sách thuốc (566)

Hapacol cảm cúm

Hapacol cảm cúm

Paracetamol 500mg; Cafein 25mg; Phenylephrin HCl 5mg

SĐK: VD-32610-19

Hapacol cảm ho

Hapacol cảm ho

Acetaminophen, Dextromethorphan, Pseudoephedrine hydrochloride, Guaifenesin

SĐK: VD-0008-06

Hapacol cảm sổ mũi

Hapacol cảm sổ mũi

Acetaminophen, Pseudoephedrine hydrochloride

SĐK: VD-0465-06

Hapacol Caplet 500

Hapacol Caplet 500

Acetaminophen 500 mg

SĐK: VD-20564-14

Hapacol caps 500

Hapacol caps 500

Acetaminophen 500 mg

SĐK: VD-20565-14

Hapacol capsules

Hapacol capsules

Paracetamol

SĐK: VD-20566-14

Hapacol CF

Hapacol CF

Paracetamol, Loratadine, Dextromethorphan

SĐK: VD-21781-14

Hapacol CF Fort

Hapacol CF Fort

Paracetamol 325mg; Phenylephrin HCl 5mg; Dextromethorphan HBr 10mg

SĐK: VD-26596-17

Hapacol child

Hapacol child

Acetaminophen 325 mg

SĐK: VD-10006-10

Hapacol Codein

Hapacol Codein

Acetaminophen, Codeine

SĐK: VD-26072-17

Hapacol Codein

Hapacol Codein

Acetaminophen, Codeine phosphate

SĐK: VD-10948-10

Hapacol Cold - D

Hapacol Cold - D

Paracetamol 500 mg, Pseudoephedrin HCl 30 mg

SĐK: VD-13736-11

Hapacol CS

Hapacol CS

Paracetamol 500mg; Clorpheniramin maleat 2mg; Phenylephrin hydroclorid 5mg

SĐK: VD-27566-17

Hapacol CS Day

Hapacol CS Day

Paracetamol 650 mg, phenylephrin HCl 5mg

SĐK: 893100263200

Hapacol CS Night

Hapacol CS Night

Paracetamol 500 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg; Phenylephrin HCl 5 mg

SĐK: VD-18688-13

Hapacol đau nhức

Hapacol đau nhức

Acetaminophen, Ibuprofen

SĐK: VD-14657-11

Hapacol Extra

Hapacol Extra

Acetaminophen, Caffeine

SĐK: VNA-1541-04

Hapacol EZ

Hapacol EZ

Paracetamol 500mg

SĐK: VD-26008-16

Hapacol Flu

Hapacol Flu

Paracetamol 500 mg; Phenylephrin HCl 10mg; Clorpheniramin maleat 2mg

SĐK: VD-30131-18

Hapacol Flu Kids

Hapacol Flu Kids

Mỗi gói 1,5 g chứa: Paracetamol 160mg; Phenylephrin HCl 2,5mg; Dextromethorphan HBr 5mg; Clorphenira...

SĐK: VD-26597-17

Gọi Zalo Facebook