Công ty cổ phần Dược Hậu Giang DHG
VIETNAM
Văn phòng chính: 288 Bis Nguyễn Văn Cừ, Q.Ninh Kiều TP Cần Thơ
664
Thuốc sản xuất
316
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (665)
Hapacol 150
Paracetamol 150 mg
SĐK: VD-21137-14
Hapacol 150 flu
Paracetamol 150 mg; Clorpheniramin maleat 1 mg
SĐK: VD-20557-14
Hapacol 250 250mg
Paracetamol
SĐK: 893100041023
Hapacol 250 Flu
Acetaminophen, Chlorpheniramine maleate
SĐK: VD-0915-06
Hapacol 250 Sinus
Paracetamol 250 mg; Clorpheniramin maleat 2 mg
SĐK: VD-28570-17
Hapacol 325 Flu
Mỗi gói 1,5g chứa: Paracetamol 325 mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: VD-27565-17
Hapacol 325mg
Acetaminophen
SĐK: 893100095323
Hapacol 500mg
Paracetamol
SĐK: VNB-4043-05
Hapacol 500mg
Acetaminophen
SĐK: VNA-1317-03
Hapacol 500mg
Acetaminophen
SĐK: VNA-2237-04
Hapacol 650
Paracetamol 650 mg
SĐK: 893100013300
Hapacol 650 Extra
Paracetamol 650 mg; Cafein 65mg
SĐK: VD-20560-14
Hapacol 80
Paracetamol 80 mg
SĐK: VD-20561-14
Hapacol ACE
Acetaminophen 500 mg
SĐK: VD-10002-10
Hapacol Ace 500
Acetaminophen 500 mg
SĐK: VD-20562-14
Hapacol Blue
Acetaminophen
SĐK: VD-20563-14
Hapacol cảm cúm
Paracetamol 500mg; Cafein 25mg; Phenylephrin HCl 5mg
SĐK: VD-32610-19
Hapacol cảm ho
Acetaminophen, Dextromethorphan, Pseudoephedrine hydrochloride, Guaifenesin
SĐK: VD-0008-06
Hapacol cảm sổ mũi
Paracetamol 500 mg, Pseudoephedrin HCl 30 mg
SĐK: VD-10947-10
Hapacol cảm sổ mũi
Acetaminophen, Pseudoephedrine hydrochloride
SĐK: VD-0465-06