Hotline: 0971899466 nvtruong17@gmail.com
Thuốc Biệt Dược

Công ty cổ phần Dược Hà Tĩnh

VIETNAM

143 Hà Huy Tập, P.Nam Hà, thĩ xã Hà Tĩnh

279

Thuốc sản xuất

143

Thuốc đăng ký

2

Thuốc phân phối

Danh sách thuốc (279)

Haditalvic-Effe

Haditalvic-Effe

Paracetamol 325mg; Diclofenac natri 25mg

SĐK: VD-20638-14

Hatiseptol

Hatiseptol

Sulfamethoxazol 400mg; Trimethoprim 80mg

SĐK: VD-31532-19

Hatiseptol

Hatiseptol

Sulfamethoxazol 400mg, Trimethoprim 80mg

SĐK: VD-13728-11

Hemprenol

Hemprenol

Mỗi tuýp 5g chứa: Betamethason dipropionat 3,2mg

SĐK: VD-28796-18

Highercoldz One

Highercoldz One

Desloratadin 5mg

SĐK: VD-33139-19

Hoàn bổ thận âm

Hoàn bổ thận âm

Thục địa, Hoài sơn, Phấn tỳ giải, Táo nhục, Thạch hộc, Khiếm thực

SĐK: V239-H12-10

Hoàn bổ thận âm 60g

Hoàn bổ thận âm 60g

Thục địa, Tỳ giải, Hoài sơn, Táo nhục, Thạch hộc, Khiếm thực

SĐK: VNA-4556-01

Hoàn bổ thận âm 60g

Hoàn bổ thận âm 60g

Thục địa, Hoài sơn, Phấn Tỳ giải, Táo nhục, Thạch hộc, Khiếm thực

SĐK: V239-H12-10

Hoàn bổ trung ích khí

Hoàn bổ trung ích khí

Bạch truật, Hoàng kỳ, Cam thảo, Sài hồ, Đại táo, Thăng ma, Đẳng sâm, Trần bì, Đương quy, Gừng

SĐK: VNA-2402-04

Hoàn bổ trung ích khí

Hoàn bổ trung ích khí

Mỗi 10g chứa: Bạch truật 0,23 g; Hoàng kỳ 1,02g; Cam thảo 0,23g; Sài hồ 0,23g; Đại táo 1,02g; Thăng...

SĐK: VD-29631-18

Hoàn phong tê thấp - HT

Hoàn phong tê thấp - HT

Mỗi 5g chứa: Cao đặc phong tê thấp 274mg tương ứng với: Phòng phong 230mg; Tần giao 250...

SĐK: VD-29632-18

Hoàn sâm nhung - HT

Hoàn sâm nhung - HT

Mỗi 10g hoàn cứng chứa: Nhân sâm 0,7g; Nhung hươu 0,3g; Cao thục địa (tương đương 10g thục địa); 1,0...

SĐK: VD-27719-17

Hoàn thập toàn đại bổ - HT

Hoàn thập toàn đại bổ - HT

100g hoàn cứng chứa: Đảng sâm 15g; Bạch truật 10g; Phục linh 8g; Cam thảo 8g; Đương quy 10g; Xuyên k...

SĐK: VD-22100-15

Hoàn xích hương

Hoàn xích hương

Xích đồng nam, Ngấy hương, Thục địa, Hoài sơn, Ðơn bì, Bạch linh, Trạch tả,...

SĐK: VD-26695-17

Hoàn xính hương

Hoàn xính hương

Xích đồng nam, Ngấy hương, Thục địa, Hoài sơn, Đơn bì, Bạch linh, Trạch tả, Mật ong

SĐK: V630-H12-10

Hỗn dịch Greenkids

Hỗn dịch Greenkids

Calci carbonat (tương đương 250 mg calci); 625mg; Vitamin D3 125 IU

SĐK: VD-21209-14

Hỗn hợp thần kinh-HT3

Hỗn hợp thần kinh-HT3

Paracetamol 200mg, Codein phosphat 5mg, cafein monohydrat 20mg

SĐK: VD-11215-10

Ibuhadi

Ibuhadi

Mỗi gói 1,5g chứa: Ibuprofen 200mg

SĐK: VD-31533-19

Ibuhadi

Ibuhadi

Ibuprofen 200mg

SĐK: VD-34086-20

Ibuhadi

Ibuhadi

Ibuprofen 400mg

SĐK: VD-34983-21

Gọi Zalo Facebook