Hotline: 0971899466 nvtruong17@gmail.com
Thuốc Biệt Dược

Chưa có hình ảnh

USpasmyl

Đã được kiểm duyệt

Thông tin nhanh

Số đăng ký
893110381123
Dạng bào chế
Viên nang mềm
Lượt xem
11,047
Thành phần
Alverin citrat 60mg; Simethicon 300mg
Quy cách đóng gói Hộp 3 vỉ x 10 viên

Thông tin công ty

Thông tin chi tiết về USpasmyl

Thành phần hoạt chất

2 hoạt chất

Tên hoạt chất Hàm lượng
60mg
300mg

Chỉ định

Chống co thắt cơ trơn đường tiêu hóa, tiết niệu, cơn đau do co thắt.

Chống chỉ định

Ðau không rõ nguyên nhân. - Phụ nữ đang nuôi con bú. - Người bị huyết áp thấp. - Cấm dùng cho trẻ em. - Người bị tắc ruột, liệt ruột.

Liều lượng - Cách dùng

Theo sự hướng dẫn của thầy thuốc. Hoặc liều trung bình cho người lớn là: 

mỗi lần 40mg - 80mg , ngày 1-3 lần.

Tác dụng phụ

mề đay, phù thanh quản, sốc. Có thể gây ra tình trạng hạ huyết áp, đau đầu, chóng mặt.

Bảo quản

- Để nơi khô, mát, tránh ánh sáng. ĐỂ XA TẦM TAY TRẺ EM.

Công dụng USpasmyl

Chống co thắt cơ trơn đường tiêu hóa, tiết niệu, cơn đau do co thắt.

Thông tin chi tiết về USpasmyl

Bảo quản

- Để nơi khô, mát, tránh ánh sáng.ĐỂ XA TẦM TAY TRẺ EM.

Thông tin về hoạt chất: Alverine

Thuốc này chứa hoạt chất Alverine. Để biết thêm thông tin chi tiết về cơ chế tác dụng, dược lực học, dược động học của hoạt chất này, vui lòng xem:

Xem chi tiết hoạt chất Alverine

Hỗ trợ khách hàng

Hotline: 0971899466

Hỗ trợ 24/7 - Miễn phí tư vấn

Bình luận (0)

Gửi bình luận của bạn

Bình luận của bạn sẽ được kiểm duyệt trước khi hiển thị. Không được chèn link hoặc nội dung spam.

Chưa có bình luận nào

Hãy là người đầu tiên bình luận về nội dung này!

Gọi Zalo Facebook