Công ty TNHH Thai Nakorn Patana Việt Nam
VIETNAM
636 Nguyễn Tất Thành, Phường 9, TP. Tuy Hòa, Phú Yên
40
Thuốc sản xuất
30
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (40)
Fespa 500
Acid mefenamic 500mg
SĐK: 893100121123
IYAFIN
Chlorpheniramine, Dextromethorphan, Glyceryl Guaiacolate
SĐK: VD-0795-06
IYAFIN 30ml
Dextromethorphan, Pseudoephedrine, Chlorpheniramine, guaifenesin
SĐK: VN-7506-03
Izac
Neomycin (dưới dạng Neomycin sulfat); 2,5mg; Bacitracin (dưới dạng Kẽm Bacitracin) 100IU; Amylocaine...
SĐK: VD-30883-18
Izac syrup
Mỗi 5ml chứa: Ambroxol HCl 15mg
SĐK: VD-25064-16
Nasolin P.L
Clorpheniramin maleat 4mg; Phenylephrin HCl 10mg
SĐK: VD-34924-20
Neotica
Methyl salicylate, Menthol, Camphor, Eucalyptus, Eugenol
SĐK: VN-4647-07
Neotica Balm
Methyl salicylate
SĐK: VN-6419-02
Neoticam balm
Mỗi 100g chứa: Methyl salicylat 12,5g; Menthol 5,64g; Camphor 1,8g; Dầu Eucalyptus 1,8g;
SĐK: VD-29551-18
NORA 200mg
Ketoconazole
SĐK: VD-1599-06
Oracortia
Triamcinolone acetonide
SĐK: VD-24653-16
Preme
Cyproterone acetate, Ethinylestradiol
SĐK: VN1-740-12
Sara
Mỗi 5ml chứa: Paracetamol 120mg
SĐK: VD-29552-18
Sara for children
Mỗi 5ml chứa: Paracetamol 250mg
SĐK: VD-28619-17
SBOB-2mg
Loperamide
SĐK: VD-2030-06
Tiffy
Acetaminophen, Chlorpheniramine, Phenylpropanolamine
SĐK: VNB-1308-02
Tiffy dey
Acetaminophen, Chlorpheniramine, Phenylephrine hydrochloride
SĐK: VD-19229-13
Tiffy fu
Acetaminophen, Chlorpheniramine, Pseudoephedrine
SĐK: VNB-4672-05
Tiffy syrup
Mỗi 5ml siro chứa: Paracetamol 120mg; Phenylephrin HCl5mg; Chlopheniramin maleat 1mg
SĐK: VD-28620-17
Tiffyrub
Menthol 3g; Camphor 5,2g; Eucalyptus oil 1,5g
SĐK: VN-19538-15