Công ty cổ phần Dược phẩm Cửu Long (PHARIMEXCO)
VIETNAM
150 đường 14/9, Phường 5, Thị Xã Vĩnh Long, Tỉnh Vĩnh Long
Website
www.pharimexco.com.vn310
Thuốc sản xuất
253
Thuốc đăng ký
0
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (404)
Orthodes
Cao kim tiền thảo, Cao Râu mèo
SĐK: VNA-1450-04
Pabemin
Acetaminophen, Chlorpheniramine, Thiamine nitrate
SĐK: VD-16868-12
Painex cream
Menthol, Methyl salicylate
SĐK: V1240-h12-05
Painexgel
Menthol, Methyl salicylate
SĐK: VD-15395-11
Panagal Plus
Paracetamol 325mg; Tramadol hydroclorid 37,5mg
SĐK: VD-28894-18
Panalcox 90
Etoricoxib 90mg
SĐK: VD-32807-19
Panalcox-100 capsule
Celecoxib
SĐK: VN-5724-10
Panalcox-200 capsule
SĐK: VN-8473-09
Panalgan
Mỗi gói 5 ml chứa: Paracetamol 160 mg
SĐK: VD-30333-18
Panalgan 325
Paracetamol 325mg
SĐK: 893100215223
Panalgan 325
Paracetamol 325mg
SĐK: 893100384124
Panalgan Advance
Paracetamol 325 mg; Tramadol HCl 37,5 mg
SĐK: VD-35002-21
Panalgan effer 150
Mỗi gói 0,6g chứa: Paracetamol 150 mg
SĐK: VD-31082-18
Panalgan effer 500
Paracetamol 500mg
SĐK: VD-31630-19
Panalgan Effer Codein
Paracetamol 500 mg; Codein phosphat hemihydrat 30 mg
SĐK: VD-31631-19
Panalgan effer extra
Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK: 893100384324
Panalgan Extra
Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK: 893100019900
Panalgan Giảm đau hạ sốt
Paracetamol 500 mg
SĐK: VD-31083-18
Panalgan Giảm đau nhức
Paracetamol 500 mg; lbuprofen 200 mg
SĐK: VD-32511-19
Panalganeffer 250
Mỗi gói 1g chứa: Paracetamol 250 mg
SĐK: VD-25671-16