Công ty cổ phần dược phẩm Agimexpharm
VIETNAM
324
Thuốc sản xuất
283
Thuốc đăng ký
1
Thuốc phân phối
Danh sách thuốc (325)
Acecyst
Acetylcystein 200 mg
SĐK: 893100131425
Acecyst
Mỗi gói 1,6g chứa Acetylcystein 200mg
SĐK: 893100204500
Acegoi
Mỗi gói chứa: Paracetamol 325mg; Natri benzoate 100mg; Clorpheniramin maleat 2mg
SĐK: 893100263800
Acetab 325
Paracetamol 325 mg
SĐK: 893100379824
Acetab 650
Paracetamol 650 mg
SĐK: VD-26090-17
Acetab extra
Paracetamol 500 mg; Cafein 65 mg
SĐK: VD-28816-18
Acetakan 120
Cao khô lá bạch quả (tương đương 28,8 mg flavonol glycosid) 120 mg
SĐK: VD-33363-19
Acetakan 120
Cao khô lá bạch quả (tương đương 28,8 mg flavonol glycosid) 120 mg
SĐK: VD-33364-19
Acetakan 80
Cao khô lá bạch quả (tương đương 19,2 mg flavonol glycosid) 80 mg
SĐK: VD-33365-19
Acetakan 80
Cao khô lá bạch quả (tương đương 19,2 mg flavonol glycosid) 80mg
SĐK: VD-33366-19
Aciclovir 200
Aciclovir 200mg
SĐK: VD-11489-10
Aciclovir 800
Aciclovir 800mg
SĐK: VD-11490-10
Adesvadin 5
Desloratadin 5mg
SĐK: VD-35990-22
AG-Ome
Omeprazol magnesi tương đương với 20 mg Omeprazol
SĐK: 893110655524
Agbosen 125
Bosentan (dưới dạng Bosetan monohydrat) 125 mg
SĐK: VD-34992-21
Agbosen 62,5
Bosentan (dưới dạng Bosentan monohydrat) 62,5mg
SĐK: VD-34644-20
Agdicerin
Diacerein 50 mg
SĐK: VD-33143-19
Agi - Beta
Betamethason 0,5mg
SĐK: VD-11491-10
Agi - Cotrim
Sulfamethoxazol 400mg, Trimethoprim 80mg
SĐK: VD-10050-10
Agi - VitaC
Acid ascorbic 500mg
SĐK: VD-10051-10